CO2 Sensor/Mai watsawa

 • F12-S8 Basic CO2 Sensor and transmitter wall mounting

  F12-S8 Basic CO2 Sensor da hawan bango mai watsawa

  Saka idanu na ainihi na CO2 maida hankali a cikin iska na cikin gida.
  NDIR infrared CO2 firikwensin, aikin daidaita kai, fiye da rayuwar sabis na shekara 10.
  Zaɓin gano yanayin zafi da zafi, zafin jiki da zafi hadedde na'urori masu auna sigina na dijital don samar da cikakken kewayo, gano madaidaici.
  An saka bango, firikwensin a waje a cikin binciken, daidaiton auna ya fi girma.
  LCD na baya yana nuna ma'aunin CO2 ko CO2+ zazzabi da ma'aunin zafi.
  Yana ba da 1 ko 3 hanya 0 ~ 10VDC/, 4 ~ 20mA, ko 0 ~ 5VDC analog fitarwa.
  Modbus RS485 sadarwar sadarwa yana sa samun ma'auni mafi sauƙi.
  Tsarin haske, shigarwa mai sauƙi.
  Tabbatar da CE

 • Carbon Dioxide Sensor Designed for HVAC Ventilations,School etc.

  Sensor Carbon Dioxide An ƙera don HVAC Ventilations, Makaranta da sauransu.

  An kula da taro na CO2 a ainihin lokacin.
  NDIR infrared CO2 module, jeri 4 na zaɓi ne.
  CO2 firikwensin tare da aikin daidaitawa kai, rayuwar sabis na shekara 15.
  Shigar da Metope yana da sauƙi
  Samar da fitarwa na analog 1, ƙarfin lantarki da zaɓi na yanzu.
  0 ~ 10VDC / 4 ~ 20mA za a iya saita ta hanyar zaɓi mai sauƙi mai tsalle.
  samfurin "L" na musammanTare da alamun 6, yana nuna kewayon taro na CO2, mafi fahimta da dacewa.
  Samar da hanyar isar da sako ta 1, fitarwar kunnawa/kashewa, tare da maɓallin taɓawa, kayan aikin samun iska guda 1 mai sarrafawa.
  An tsara shi don HVAC, samun iska, tsarin, ofis, da wuraren gama gari na jama'a.
  Modbus RS485 sadarwa na zaɓi:
  Kariyar 15KV ESD, saitin adireshin IP mai zaman kansa.
  Tabbatar da CE
  Samar da bututu, nau'in, CO2 watsawa, CO2+ zazzabi + zafi
  Uku a cikin mai watsawa ɗaya, da fatan za a tuntuɓi ma'aikatan tallace-tallace don bayani.

 • Hot Carbon Dioxide Transmitter with High Quality, 3 in 1 CO2+T+RH, Analog outputs and RS485

  Hot Carbon Dioxide Transmitter tare da Babban inganci, 3 a cikin 1 CO2+T+RH, Abubuwan Analog da RS485

  An ƙera shi don saka idanu na gaske na mahallin CO2 muhalli da zazzabi da zafi
  Gina a cikin NDIR infrared CO2 firikwensin.Aikin duba kai,
  Sanya CO2 saka idanu mafi daidai kuma abin dogaro
  Tsarin CO2 ya wuce rayuwar shekaru 10
  Babban madaidaicin zafin jiki da kula da zafi, watsa zaɓi na zaɓi
  Amfani da zafin jiki na dijital da na'urori masu zafi, cikakkiyar fahimtar zafin jiki
  Ayyukan ramuwa na zafi zuwa ma'aunin CO2
  LCD backlit launi uku yana ba da aikin faɗakarwa da hankali
  Akwai nau'i-nau'i iri-iri na matakan hawan bango don amfani mai sauƙi
  Samar da zaɓuɓɓukan mu'amalar sadarwa na Modbus RS485
  24VAC/VDC wutar lantarki
  Matsayin EU, CE takaddun shaida

 • NDIR CO2 Sensor Transmitter with BAC net

  NDIR CO2 Sensor Mai watsawa tare da gidan yanar gizon BAC

  Sadarwar BACnet
  Gano CO 2 tare da kewayon 0 ~ 2000ppm
  0 ~ 5000ppm/0 ~ 50000ppm zaɓaɓɓen kewayon
  NDIR infrared CO 2 firikwensin tare da fiye da shekaru 10 rayuwa
  Algorithm mai ƙima mai ƙima
  Yanayin zafin jiki da gano zafi na zaɓi
  Samar da fitowar layi na 3xanalog don aunawa
  Nunin LCD na zaɓi na CO 2 da zafin jiki da zafi
  24VAC/VDC wutar lantarki
  Matsayin EU da CE-amince

 • In-duct CO2 transmitter,Professional Manufacture of Carbon Dioxide and IAQ products

  In-duct CO2 watsawa, Ƙwararrun Masana'antu na Carbon Dioxide da IAQ kayayyakin.

  Ainihin gano carbon dioxide a cikin bututun iska
  Babban daidaito zazzabi da dangi zafi
  tare da extendable iska bincike a cikin iska duct
  An sanye shi Tare da fim ɗin mai hana ruwa da ƙura a kusa da binciken firikwensin
  Har zuwa abubuwan fitar da linzamin analog 3 don ma'auni 3
  Modbus RS485 dubawa don ma'auni 4
  Tare da ko ba tare da nunin LCD ba
  CE-yarda

 • wall mounting CO2 transmitter with Sensor probe, high quality sensor monitor

  bango CO2 watsawa tare da Sensor bincike, babban ingancin firikwensin duba

  Saka idanu na ainihi na CO2 maida hankali a cikin iska na cikin gida.
  NDIR infrared CO2 firikwensin, aikin daidaita kai, fiye da rayuwar sabis na shekara 10.
  Zaɓin gano yanayin zafi da zafi, zafin jiki da zafi hadedde na'urori masu auna sigina na dijital don samar da cikakken kewayo, gano madaidaici.
  An saka bango, firikwensin a waje a cikin binciken, daidaiton auna ya fi girma.
  LCD na baya yana nuna ma'aunin CO2 ko CO2+ zazzabi da ma'aunin zafi.
  Yana ba da 1 ko 3 hanya 0 ~ 10VDC/, 4 ~ 20mA, ko 0 ~ 5VDC analog fitarwa.
  Modbus RS485 sadarwar sadarwa yana sa samun ma'auni mafi sauƙi.
  Tsarin haske, shigarwa mai sauƙi.
  Tabbatar da CE

 • Smart Carbon Dioxide Monitor with Temperature and Humidity, with PID and Relay Outputs

  Smart Carbon Dioxide Monitor tare da Zazzabi da Humidity, tare da PID da Fitar Relay

  Zane don ainihin lokacin auna ambiance carbon dioxide da zazzabi da dangi zafi
  NDIR infrared CO2 firikwensin ciki tare da daidaitawar kai na musamman.Yana sa ma'aunin CO2 ya fi daidai kuma mafi aminci.
  Har zuwa shekaru 10 na rayuwa na CO2 firikwensin
  Samar da fitarwa guda ɗaya ko biyu na 0 ~ 10VDC / 4 ~ 20mA na layi don CO2 ko CO2 / temp.
  Ana iya zaɓar fitarwar sarrafa PID don auna CO2
  Fitowar gudun ba da sanda guda ɗaya na zaɓi ne.Yana iya sarrafa fan ko janareta na CO2.Ana zaɓi yanayin sarrafawa cikin sauƙi.
  LED mai launi 3 yana nuna matakan matakan CO2 guda uku
  Allon OLED na zaɓi yana nuna ma'aunin CO2/Temp/RH
  Ƙararrawar Buzzer don ƙirar sarrafawar gudun ba da sanda
  Hanyoyin sadarwa na RS485 tare da Modbus ko BACnet yarjejeniya
  24VAC/VDC wutar lantarki
  CE-yarda