TVOC da PM2.5 Masu saka idanu

  • Air Particulate Mita

    Air Particulate Mita

    Samfura: G03-PM2.5
    Mabuɗin kalmomi:
    PM2.5 ko PM10 tare da Gane Zazzabi/Humidity
    LCD mai launi shida
    Saukewa: RS485
    CE

     

    Takaitaccen Bayani:
    Ainihin saka idanu na cikin gida PM2.5 da PM10 maida hankali, da zafin jiki da zafi.
    LCD yana nuna ainihin lokacin PM2.5/PM10 da matsakaicin motsi na sa'a ɗaya. Launuka shida na baya baya da daidaitattun PM2.5 AQI, wanda ke nuna PM2.5 mafi fahimta da bayyane. Yana da ƙirar RS485 na zaɓi a cikin Modbus RTU. Ana iya ɗora shi bango ko sanya tebur.

     

  • TVOC Kula da ingancin iska na cikin gida

    TVOC Kula da ingancin iska na cikin gida

    Samfura: G02-VOC
    Mabuɗin kalmomi:
    TVOC Monitor
    LCD mai launi na baya
    Ƙararrawar Buzzer
    Na zaɓi abubuwan fitarwa guda ɗaya na zaɓi
    RS485 na zaɓi

     

    Takaitaccen Bayani:
    Haɗin gas na cikin gida na sa ido na gaske tare da babban hankali ga TVOC. Hakanan ana nuna zafi da zafi. Yana da LCD mai haske mai launi uku don nuna matakan ingancin iska guda uku, da ƙararrawar buzzer tare da kunna ko kashe zaɓi. Bugu da ƙari, yana ba da zaɓi na fitarwa ɗaya na kunnawa / kashewa don sarrafa injin iska. Inerface RS485 zaɓi kuma.
    Bayyanar bayyanarsa da gani da faɗakarwa na iya taimaka muku sanin ingancin iska a ainihin lokacin da haɓaka ingantattun mafita don kiyaye yanayin cikin gida lafiya.

  • TVOC Transmitter da nuna alama

    TVOC Transmitter da nuna alama

    Samfura: F2000TSM-VOC
    Mabuɗin kalmomi:
    Gano TVOC
    Fitowar relay guda ɗaya
    Fitowar analog ɗaya
    Saukewa: RS485
    6 LED fitilun nuni
    CE

     

    Takaitaccen Bayani:
    Alamar ingancin iska ta cikin gida (IAQ) tana da babban aiki tare da ƙananan farashi. Yana da babban hankali ga mahadi masu canzawa (VOC) da iskar gas iri-iri na cikin gida. An ƙera fitilun LED guda shida don nuna matakan IAQ shida don sauƙin fahimtar ingancin iska na cikin gida. Yana bayar da fitarwa guda ɗaya na 0 ~ 10VDC / 4 ~ 20mA mai linzamin kwamfuta da hanyar sadarwa ta RS485. Hakanan yana ba da fitowar busasshen lamba don sarrafa fanko ko mai tsarkakewa.