Tsarin dumama ƙasa tare da daidaitaccen shirye-shirye

Takaitaccen Bayani:

An riga an tsara shi don dacewa. Yanayin shirye-shirye guda biyu: Shirye-shirye a mako guda 7 kwanaki har zuwa lokuta hudu da yanayin zafi kowace rana ko shirin mako guda kwana 7 har zuwa lokuta biyu na kunnawa / kashewa kowace rana. Dole ne ya dace da salon rayuwar ku kuma ya sa yanayin ɗakin ku ya yi daɗi.
Zane na musamman na canjin zafin jiki sau biyu yana guje wa ma'aunin da za a yi tasiri daga dumama ciki, Yana ba ku ingantaccen sarrafa zafin jiki.
Dukansu firikwensin ciki da na waje suna samuwa don sarrafa zafin ɗaki da saita iyakar zafin ƙasa
RS485 Sadarwa na zaɓi zaɓi
Yanayin hutu yana sanya shi kiyaye yanayin zafi yayin lokutan da aka saita


Takaitaccen Gabatarwa

Tags samfurin

SIFFOFI

Ƙirar Deluxe don sarrafa masu rarraba wutar lantarki & tsarin dumama ƙasa.
Sauƙi don amfani kuma yana ba ku mafi kyawun yanayin rayuwa da adana makamashi.
Zane na musamman na canjin zafin jiki sau biyu yana guje wa ma'aunin da za a yi tasiri daga dumama ciki, Yana ba ku ingantaccen sarrafa zafin jiki.
Zane-zanen sassa biyu yana sanya nauyin wutar lantarki ya bambanta da ma'aunin zafi da sanyio. Fitowa ɗaya ɗaya da tashoshi masu shigarwa tare da ƙimar 16amp suna sa haɗin wutar lantarki ya fi aminci da dogaro.
An riga an tsara shi don dacewa.
Yanayin shirye-shirye guda biyu: Shirye-shirye a mako guda 7 kwanaki har zuwa lokuta hudu da yanayin zafi kowace rana ko shirin mako guda kwana 7 har zuwa lokuta biyu na kunnawa / kashewa kowace rana. Dole ne ya dace da salon rayuwar ku kuma ya sa yanayin ɗakin ku ya yi daɗi.
Ana gudanar da shirye-shirye na dindindin a cikin ƙwaƙwalwar ajiyar da ba ta da ƙarfi idan aka sami gazawar wutar lantarki.
Zane mai ɗaukar hoto mai jan hankali, maɓallan da aka fi amfani da su akai-akai suna kan LCD don samun bayanai cikin sauri da sauƙi. Maɓallan shirin suna kan ciki don kawar da canje-canjen saiti na bazata
Babban nunin LCD tare da saƙonni da yawa don saurin karantawa da sauƙi da aiki kamar aunawa da saita zafin jiki, agogo da shirye-shirye da sauransu
Dukansu firikwensin ciki da na waje suna samuwa don sarrafa zafin ɗaki da saita iyakar zafin ƙasa
Saitin zafin jiki na riƙon yau da kullun yana ba da damar ci gaba da soke shirin
Juyin yanayin zafi na ɗan lokaci
Yanayin hutu yana sanya shi kiyaye yanayin zafi yayin lokutan da aka saita
Ayyukan kullewa na musamman yana sa duk maɓallai a kulle don kawar da aiki na bazata
Kariyar ƙarancin zafin jiki
Zazzabi ko dai °F ko °C nuni
Akwai firikwensin ciki ko na waje
Infrared ramut na zaɓi
Hasken baya na LCD na zaɓi
RS485 Sadarwar sadarwa na zaɓi

BAYANIN FASAHA

Tushen wutan lantarki 230 VAC / 110VAC± 10% 50/60HZ
Ƙarfin yana cinyewa ≤ 2W
Canjawa Yanzu Nauyin juriya mai ƙima: 16A 230VAC/110VAC
Sensor NTC 5K @ 25 ℃
Matsayin zafin jiki Celsius ko Fahrenheit za a iya zaɓa
Kewayon sarrafa zafin jiki 5 ~ 35 ℃ (41 ~ 95 ℉) ko 5 ~ 90 ℃
Daidaito ± 0.5℃ (± 1℉)
 

iyawar shirye-shirye

Shirye-shiryen kwanaki 7 / lokuta huɗu tare da saitunan zafin jiki huɗu don kowace rana ko shirin kwanaki 7 / lokutan lokuta biyu tare da kunnawa / kashe ma'aunin zafi na kowace rana.
Maɓallai A saman: iko/ƙara/raguwa Ciki: shirye-shirye/zazzabi na wucin gadi./riƙe zafin jiki.
Cikakken nauyi 370g ku
Girma 110mm (L) × 90mm (W) × 25mm(H) +28.5mm (kumburi na baya)
Matsayin hawa Hawan bango, 2"× 4" ko 65mm × 65mm akwatin
Gidaje PC/ABS roba abu tare da IP30 kariya aji
Amincewa CE

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana